Loading video...
Video Failed to Load
UJUMBE MUHIMU SANA HUU, USAMBAE.
16,161 views • 10 months ago •via X (Twitter)
13 Comments

kusema kweli hatuna katiba tuna mkatapa wakilaghai ulioandaliwa na nyerere kwa mikono yake

Hii ni shule mhimu sana ambayo kila raia anapaswa aelewe ni kwann tunadai katiba mpya.....kuna kitu inabidi kidhibitiwe kwa mstakabali wa taifa bora

Alietunga na kupitisha hii katiba nae anafungu lake la dhambi

The fact kwamba hii katiba mbovu ya 1977 aliiandika Nyerere na vibaraka wake. Mimi huwa sikubali kabisa Legacy ya Nyerere hakuwa mzalendo wa kweli alikuwa Janja Janja tu. Nikionaga mtu anam-praise Nyerere huwa namshangaa sana.

Rais wa nchi gani? Kama ni Tanzania, hakuna Rais wa Nchi. Tuna kibaka aliyejitangaza kuwa rais wa Tanzania wakati hapakuwa na uchaguzi.

Huu ni ukweli kabisa tatizo la haya yote ni katiba tuliyo nayo.

Hatari kabisa kabisa. Ndio maana wanawapumbaza wananchi kwa kuwaambia katiba ni kajitabu tu!

My country 🇹🇿💔😭

Ndio maana aliuwa watu bila wasiwasi na akawatukana watanganyika "mnaolalamika watoto wenu kuuliwa kwanini hamkuwazuia wasiandamane"

Great presentation 👍🏼

Uwiiii🤦♀️😭🙌

Nyerere nyerere nyerere popote ulipo mola akupe adhabu yako

Food foundation inafanya kazi kwa tulio jiita upinzani kumbe tumeficha ulafi na usaliti
