Video yükleniyor...

Video Yüklenemedi

Ana Sayfaya Dön

45,732 görüntüleme • 2 gün önce •via X (Twitter)

31 Yorum

AMEDEUS SIMON profil fotoğrafı
AMEDEUS SIMON1 gün önce

Hizi ni propaganda za kuiangusha chadema

The Manywele profil fotoğrafı
The Manywele1 gün önce

Wanajiangusha wenyewe

GENIUS profil fotoğrafı
GENIUS2 gün önce

Kiuhalisia ni kwamba Chadema ni chama dhaifu, ni chama ambacho kinatumika kama means ya kukupa relevance ili badae uende kufanikisha ndoto zako, utakosoa sio kwasababu unaamini unacho kiongea bali unataka watu wafike bei.CCM remains a prominent and trustworthy party in Tanzania.

Akondwa olodarasero profil fotoğrafı
Akondwa olodarasero1 gün önce

Embu ccm wapitie wanayopitia CHADEMA hata wiki kama hawatarudi tumboni mwa mama zao wote,huko ccm waliondoka PM 2 kwahiyo bado hakuna hoja,mweke Samia jela masaa 24 tu ataasi hadi jina lake.

Alpha profil fotoğrafı
Alpha1 gün önce

@Georgen_tz Tunatakiwa tutoke huko kwenye siasa za kuabudu vyama. Vyama vya siasa vibaki tu kama platforms za watu kuwasilisha na kutetea hoja zao mbele ya wananchi. Ikiwezekana, tuwe hata na wagombea huru. Huo ndio utakuwa ukomavu wa demokrasia.

Ndambalio profil fotoğrafı
Ndambalio1 gün önce

Chadema wapo na misimamo sana nafikiri kama tungekuwa na vyombo thabiti vya kupambana na rushwa mchawi wa Chadema angejulikana asubuhi na mapema imekuwa tishio kwa watawala ndio maana wanapambana kila kukicha kuisambaratisha

Faslee profil fotoğrafı
Faslee1 gün önce

Hali ya chadema ni hali sawa na watanzania wengi kama sio wote. Wote tumeshikwa pabaya, kama sio hongo basi vitisho na matukio ya kutisha vitakuhusu.

NABOSI profil fotoğrafı
NABOSI2 gün önce

We kuma nina nini?, au unatafuta uteuzi. Hii sio issue ya chama ni issue ya individual, na km ilivyo watu wengi wanaendeshwa na tumbo wakijiona wananguvu, wanasahau kwamba heshima na nguvu hiyo tunawap sisi wananchi tuikona watu hao wako na sisi, tukiamua kuichukua hiyo nguvu

Exaudwilly profil fotoğrafı
Exaudwilly1 gün önce

Huyu kijan watamtukana mno Wacha tuone

Vladimir Vladimirovich Putin profil fotoğrafı
Vladimir Vladimirovich Putin1 gün önce

Wasaliti wote wanatokea Kaskazini 😁😁😁

Bahati profil fotoğrafı
Bahati2 gün önce

Huo ukweli uko wapi hapo wakati police ccm inawatishia na kuwauwa kila siku. Wekeni HAKI tuchague viongozi tunaotaka

Khalid profil fotoğrafı
Khalid1 gün önce

Kweli kabisa 1. Wataongozwa na MIHEMKO ya WANAHARAKATI 2. WATAONGOZWA NA UDINI hasa KATOLIKI 3. WEZI HAWA hawapendi KUPEKULIWA 4. UKABILA UMEWAJAA kwa sasa tu wanasema hawako tayari kuongozwa na Wazanzibar

Endrick profil fotoğrafı
Endrick1 gün önce

Ata kule fisiem wapo wasrit kibao tu sema wanawaminya kmy kmy akuna seem y watu wengi kukakosa msarit acha kupotosha watu

SALUM ABDALLAH profil fotoğrafı
SALUM ABDALLAH1 gün önce

Raisi wachama yuko jela kwa tuhuma za uhaini na huyo ndio alipaswa kukiongoza chama, keep feeding your brain with Ukweli Mchungu.

CHOMA'S profil fotoğrafı
CHOMA'S1 gün önce

2illim yupo sahihi maana unakuta sisi wengine hatuna chama ila tukisikia sera za viongozi wachadema unakuta zina mashiko but mwsho wasiku waanaanza kuongea mambo yaajabu kabisa

wise mumy@shama'skitchenet profil fotoğrafı
wise mumy@shama'skitchenet1 gün önce

wachumia tumbo sasa

Gabriel Samora profil fotoğrafı
Gabriel Samora1 gün önce

Hawa waliopo wanaweza?

Jonas Philimon profil fotoğrafı
Jonas Philimon1 gün önce

nani hua anagawa nchii

Uncle Sam profil fotoğrafı
Uncle Sam1 gün önce

@sukununu01 Na ndio ilivyo wote wasaliti

Unaweza profil fotoğrafı
Unaweza1 gün önce

Wanaharakati hawafai

ARSENAL profil fotoğrafı
ARSENAL1 gün önce

Uwezo wako mdogo kuwaza sana haya mambo kijana Unapopigana na mamlaka huku umefungwa mikono ndo matokeo yake na si vingine Lazma watu wakaze tuu na wapo ambao watapuputika ila kaza hadi mwisho hadi ile cream ipatikane Ushishangae Martin B yai etc nao wakasepa

ChaiChaka😂 profil fotoğrafı
ChaiChaka😂1 gün önce

Hao mlio wapatia nchi wao mnaona wanaweza kujiongoza

The baddest thinker profil fotoğrafı
The baddest thinker1 gün önce

Zero

Marley Sumaty profil fotoğrafı
Marley Sumaty1 gün önce

Hajui kama chadema ni chama cha demokrasia na maendeleo

Allan Mphuru profil fotoğrafı
Allan Mphuru1 gün önce

Kwa hiyo wawaamini watekaji na wauwaji,hadi wewe umenunuliwa shame on you

George S Wambura profil fotoğrafı
George S Wambura1 gün önce

Nchi inaongozwa na Sheria, Na Katiba na sio akili za watu. Ndiyo maana leo atakuwa Waziri, kesho atatenguliwa. Hoja ya usaliti kwamba watu wanahama sio hoja. Ccm inaongoza nchi kwa matakwa ya mtu mmoja na kujenga utamaduni huo, ndiyo maana mnadhani uongozi ni utashi wa mtu

Paschal Karokola profil fotoğrafı
Paschal Karokola1 gün önce

Issue ni njaaa,, hata ccm ingekuwa na njaaa usaliti ungekuwepo

agnes christopher profil fotoğrafı
agnes christopher1 gün önce

Wewe Mjinga Nani amekutuma wewe subiri utekwe ccm wakutetee acha ujinga ndugu yangu kuna kesho

Odoyo profil fotoğrafı
Odoyo1 gün önce

Hawa ni wachambuzi au makada Shithole wa CCM?!

Nderiso profil fotoğrafı
Nderiso1 gün önce

Kuna udhaifunwa kujua wasaliti ila zaidi kuchukua hatua hata wanapojulikana.

PaYRoLL🫟 profil fotoğrafı
PaYRoLL🫟1 gün önce

Idea ya kupeana nchi ni matokeo ya CCM kujimilikisha nchi. Hatuwezi kuvuka hapa ikiwa tunawaza kwamba nchi ni ya kupeana.

Benzer Videolar