正在加载视频...
视频加载失败
Daah nimecheka kisenge.
28,152 次观看 • 7 个月前 •via X (Twitter)
33 条评论

Mtu anatokea igawa,ubaruku,chimala,mabadaga anajiita mbeya boy😂😂

Kwahiyo na sisi wa isengo inakuwaje maana tumefikia pabaya au ndo kina mwaisa

Uwe unatoka mkoa wa Mbeya, walioiweka na kuifanya Mbeya ijulikane kwa misimamo na kutoshobokea watu hawana asili ya hapo mjini wengi wao wanatoka Tukuyu na Kyela pamoja na Mbozi kipindi hicho. So hata Igurusi ni Mbeya Boy!

Kuna jamaa angu tulisoma wote pale rungwe boys ,alikuwa anatoka igurusi ,tulikuwa tuna mwita IGU BWAX 😁

🤫🤫🤫 acha hata igurusi ni mbeya na wale wa ilemi,mama john nao wajiite ilemi boy au mama john boy daah mwanangu watu wa igurusi tuna kuzoom oyaa hata mm pia ni mbeya boy na nipo igurusi @Sativa255 ,

@TravisKitengo_ mbn mme fanana ad sauti😁

Kwahiyo sisi wa uyole tuseme nini

Tukuyu ipo geita au.?

Kwani watu wa igurusi tumekukosea nn?

@kilepi_tweve kama hutoki block T na mama john hakuna kujiita mbeya boy

Dahaaa, haya maonezi sasa

Mtu ana tokea Tukuyu huku ana jiita mbeya boy

Kwa hiyo mimi wa Wakaleli natakiwa kujiita Mwakaleli boy?

duuuh sis kama watu wa igurus amna mbeya boy igurus uyo tapeli

😂😂😂😂 wanangu wa airport 🦾

Kabla ya kuuliza ilo swali ajiulize Igurusi na Tukuyu hipo mkoa gani!?

Mwanjelwa moja karibu na TIA

@LugomboMaKaNTa

Tumeanza kubaguana au sio wanangu?

Uwe unatoka Tukuyu

Mapelele

Ssi wa busokelo

KIMEUMANA‼️Zanzibar Wafunguka,Meli Yenye Bangi Kukamatwa👇👇👇

Igurusi boy🤣🤣🤣🤣

Block T Igirusi hapana

Kwa i Igulusi mkoa gani?? Acha dharau we mzee.Wa Igurusi nae Mbeya boy.

Uyole boy

😅😅

Kwahiyo mbarali ni iringa sio hizo dharau

😂😂

Mbeya mafyatiii😀😀

Mbeya hamna town

Oyaaaaa kumamake🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
