Загрузка видео...

Не удалось загрузить видео

На главную

Dah! eh! haya bwana wakili.

70,987 просмотров • 1 год назад •via X (Twitter)

Комментарии: 30

Фото профиля John_4
John_41 год назад

Kuna watu huwa wanafikiri kuwa mwanasiasa basi ni free pass ya kusema uwongo mchana wa jua kali na ukaendelea tu maisha yako!

Фото профиля joseph_selasini
joseph_selasini1 год назад

Ndio wanaokatisha watu wena tamaa ya kufanya siasa. Fikiria huyo bi msomi sasa. Hivi wanapojiita "mawakili wasomi" ina maana gani?

Фото профиля japhet mmbaga
japhet mmbaga1 год назад

Siasa inaibuaga watu wa ajabu ajabu linapokuja suala la kutaka madaraka, anachoongea hata mwenye mtindio wa ubongo anajua kabisa ni uongo.

Фото профиля Bless More
Bless More1 год назад

Lol

Фото профиля JO
JO1 год назад

Mtu shingo iungane na kidevu halaf utegemee azungumze vya maana.?😂😂

Фото профиля coolest boy in Africa 🌍
coolest boy in Africa 🌍1 год назад

Maanina!!

Фото профиля Malick_abm
Malick_abm1 год назад

Am sure baadae aliposikiliza hiyo video clip alijicheka moyoni kwa Uongo wake uliokidhiri

Фото профиля Tuli Sanga
Tuli Sanga1 год назад

Hii unaweza ukasema edit kumbe sio edit ni ukweli mtupuu😂😂😂😂

Фото профиля ustaše
ustaše1 год назад

😂 Hii nchi kila mtu ni TAPELI.

Фото профиля It all started in 1948🇹🇿🇵🇸
It all started in 1948🇹🇿🇵🇸1 год назад

Huyu naona alisikiliza wimbo wa prof jay "ndio Mzee" kabla ya kuja hapa 🤣

Фото профиля Shabani Issa
Shabani Issa1 год назад

Ila piter

Фото профиля Stee
Stee1 год назад

Dah!! 😂😂

Фото профиля Noriega
Noriega1 год назад

Dah 😂

Фото профиля Proton Vpn
Proton Vpn1 год назад

Eeeeeeee

Фото профиля chogo
chogo1 год назад

mavi kabisa huyu jamaaa apanda jukwani wakati ametoka sikiliza nyimbo ya profesor jay nini

Фото профиля Mr.Jalole
Mr.Jalole1 год назад

Nnavyosikiaga wakisema wakili msomi nkajuaga utimamu na welevu, asa huyu kanisanua, wa hovyo kumbe ni wengi

Фото профиля ARSENAL FC
ARSENAL FC1 год назад

Sijawahi kumuona wakili muongo

Фото профиля Onesmo Leckson
Onesmo Leckson1 год назад

Aliyetengeneza hii vdeo peponi atapasikia tuu😂😂😂

Фото профиля BernJCM
BernJCM1 год назад

Bro @PMadeleka kwani "unachomaga" ?

Фото профиля Anko G
Anko G1 год назад

😀😃😃😃 duu, hii kali ya mwaka

Фото профиля ngosha the milo
ngosha the milo1 год назад

Afu niende eti kusikilizwa campaign!!!!

Фото профиля zoomIn
zoomIn1 год назад

Sijajuaga kama huyu jamaa nae ni punguani

Фото профиля ßlack Icon
ßlack Icon1 год назад

💔😅

Фото профиля ROMIC 255💊
ROMIC 255💊1 год назад

ila kampeni🤣

Фото профиля Anord
Anord1 год назад

Hahaha

Фото профиля Daniel Elias
Daniel Elias1 год назад

Pumbavu kabisa ww mwenywewe huna hilo ghorofa

Фото профиля Bawse
Bawse1 год назад

Hapo ni Serengeti ndio zilikuwa zinaongea.

Фото профиля Freddy Mokili
Freddy Mokili1 год назад

Kachanganyikiwa

Фото профиля Anthon Thadeus
Anthon Thadeus1 год назад

Yan ckutegemea kabisa

Фото профиля Mkushi
Mkushi1 год назад

Sioni kama kunatouti yoyote na wazee wa ubwabwa.

Похожие видео